Tanzania: TRA Yatangaza Kukusanya Tsh. Trilioni 3.84 kwa Miezi Mitatu

TRA Yatangaza Kukusanya Tsh. Trilioni 3.84 kwa Miezi Mitatu

KATI ya Julai hadi Septemba mwaka huu, Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) imekusanya jumla ya trilioni 3.84 likiwa ni ongezeko la asilimia 5.32 ikilinganishwa na makusanyo ya kipindi hicho mwaka jana.

Mkurugenzi wa Huduma na Elimu kwa Mlipakodi TRA Richard Kayombo amesema, mwaka jana katika miezi hiyo ilikusanya shilingi trilioni 3.65.

Amesema, kwa Julai pekee TRA ilikusanya trilioni 1.2/-, Agosti trilioni 1.27/- na Septemba zilikusanywa trilioni 1.36/-.

“Tunawashukuru wote wanaoendelea kulipa kodi zao kwa hiyari na kwa wakati,” amesema Kayombo.

Kwa mujibu wa Kayombo, lengo la TRA ni kukusanya trilioni 18/- za mapato kwa mwaka wa fedha 2018/19.

Ameonya wafanyabiashara hususani wa Kariakoo, Dar es Salaam wanaoghushi risiti za kielektroniki EFD na kusema watachukuliwa hatua za kisheria.

identicon

About Jamii Forums

JamiiForums is a Tanzania-based social networking website in East Africa founded by Maxence Melo and Mike Mushi in 2006. The online network is notable as the most popular social media website in Tanzania

View all posts by Jamii Forums →